Van xả tràn DN150 ARV ADL850-0150
SKU: ADL850-0150
GIÁ THAM KHẢO
Liên hệ để nhận báo giá tốt nhất
Chiếc
Tư vấn kỹ thuật:
  • Thông tin sản phẩm
 Cấu Tạo & Vật Liệu
STT Thành phần Vật liệu chế tạo
1 Thân van (Body) Gang cầu EN-GJS-500-7
2 Màng đàn hồi (Diaphragm) Cao su tự nhiên + lớp vải gia cường
3 Nắp van (Cover) Gang cầu
4 Ống dẫn / Pilot port Thép không gỉ hoặc đồng thau
5 Vòng đệm, bulong Inox hoặc thép carbon chất lượng cao
6 Lò xo đệm (nếu có) Thép đàn hồi
7 Sơn phủ bề mặt Epoxy tĩnh điện màu đỏ (≥250 µm)
Thông Số Kỹ Thuật Cơ Bản
Thông số Giá trị
Model ADL850-0150
Kích thước danh nghĩa (DN) 150 mm
Áp suất làm việc tối đa 16 bar
Áp suất kiểm tra thân 24 bar
Áp suất kiểm tra ghế 17.6 bar
Nhiệt độ làm việc 0°C đến 80°C
Kết nối Mặt bích tiêu chuẩn BS EN 1092-2
Chiều dài thân (L) ~400 mm (theo bản vẽ kỹ thuật)
Chiều cao (H) ~300 mm