Van lọc Y DN250 ARV AYS300-0250
SKU: AYS300-0250
GIÁ THAM KHẢO
Liên hệ để nhận báo giá tốt nhất
Chiếc
Tư vấn kỹ thuật:
  • Thông tin sản phẩm
Van Lọc Y ARV AYS300-0250 DN250 – Thiết Bị Lọc Công Suất Lớn, Độ Tin Cậy Cao Cho Mọi Ứng Dụng
Cấu Tạo & Vật Liệu Chất Lượng Cao
Thành phần Vật liệu
Thân và nắp van Gang cầu EN-GJS-500-7 (GGG50) – bền và chịu áp tốt
Lưới lọc Inox 304/316 – không gỉ, lọc hiệu quả
Gioăng làm kín EPDM hoặc NBR – kín khít, chịu nhiệt
Nút xả đáy Đồng thau MS58 – dễ tháo, chống ăn mòn
Sơn phủ Epoxy tĩnh điện ≥250μm – chống ăn mòn, thẩm mỹ cao
Thông Số Kỹ Thuật Van Lọc Y DN250 ARV AYS300-0250
Thông số kỹ thuật Giá trị
Model AYS300-0250
Kích thước danh nghĩa DN250 (250 mm)
Áp suất làm việc PN16
Áp suất thử thân 24 Bar
Áp suất thử kín 17.6 Bar
Nhiệt độ hoạt động tối đa 80°C
Lưới lọc tiêu chuẩn 20 Mesh (tùy chọn theo yêu cầu)
Kết nối Mặt bích chuẩn EN 1092-2 / ISO 7005-2
Chiều dài thân (L) 730 mm
Đường kính mặt bích (D) 405 mm
Khoảng cách tâm lỗ bu lông (K) 355 mm
Số lượng & đường kính lỗ bu lông 12 x 23 mm