Chụp Khóa Nút Dừng Khẩn Cấp 25mm Trong Suốt PROLOCKEY SBL01M-D25
SKU: SBL01M-D25
GIÁ THAM KHẢO
Liên hệ để nhận báo giá tốt nhất
Chiếc
Tư vấn kỹ thuật:
Video thực tế
Khóa nút bấm dừng khẩn cấp an toàn công nghiệp PROLOCKEY CBL01
  • Thông tin sản phẩm
Khóa Nút Dừng Khẩn Cấp 25mm PROLOCKEY SBL01M-D25: Giải Pháp Lockout Tagout Hoàn Hảo Cho Công Tắc Nút Nhấn
Tính Năng Nổi Bật Của PROLOCKEY SBL01M-D25:
1. Chất Liệu Cao Cấp Và Bền Bỉ
Khóa an toàn công tắc nút nhấn PROLOCKEY SBL01 D22 30 1
2. Thiết Kế Trong Suốt, Dễ Quan Sát
3. Dễ Dàng Lắp Đặt, Không Cần Dụng Cụ Chuyên Dụng
- Tính linh hoạt cao: Sản phẩm có thể được lắp đặt trên nhiều loại nút nhấn khẩn cấp, đặc biệt là các nút có đường kính 25mm.
Khóa nút nhấn dừng khẩn cấp 22mm PROLOCKEY SBL01 D22
4. Tuân Thủ Các Tiêu Chuẩn An Toàn Quốc Tế
Thông Số Kỹ Thuật Của Khóa Nút Dừng Khẩn Cấp PROLOCKEY SBL01M-D25
- Mã sản phẩm: SBL01M-D25
- Thương hiệu: PROLOCKEY
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Vật liệu: Nhựa polycarbonate (PC) kỹ thuật
- Phạm vi nhiệt độ hoạt động: Từ -2-°C đến 120°C
- Màu sắc: Trong suốt
- Đường kính lỗ khóa: 8mm
- Chiều cao : 31,6mm
- Đường kính ngoài : 49,8mm
- Đường kính trong: 44.8mm
- Đường kính lỗ: 25.5mm
- Trọng lượng: 0.025kg
- Chứng nhận: ISO9001, CE, OSHA, ATEX
- Đường kính nút nhấn: Phù hợp với nút nhấn hoặc nút vặn dừng khẩn cấp có đường kính 25mm
Khóa an toàn công tắc nút nhấn PROLOCKEY SBL01 D22 30
Lợi Ích Khi Sử Dụng Khóa Nút Dừng Khẩn Cấp PROLOCKEY SBL01M-D25:
Ứng Dụng Của PROLOCKEY SBL01M-D25:
Đánh giá sản phẩm
Mã bảo mật
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
- Mã sản phẩm: SBL01M-D25
- Thương hiệu: PROLOCKEY
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Màu sắc: Trong suốt
- Đường kính lỗ khóa: 8mm
- Chiều cao : 31,6mm
- Đường kính ngoài : 49,8mm
- Đường kính trong: 44.8mm
- Đường kính lỗ: 25.5mm
- Trọng lượng: 0.025kg