Van lọc Y DN65 ARV AYS300-0065
SKU: AYS300-0065
GIÁ THAM KHẢO
Liên hệ để nhận báo giá tốt nhất
Chiếc
Tư vấn kỹ thuật:
  • Thông tin sản phẩm
Van Lọc Y ARV AYS300-0065 DN65 – Giải Pháp Lọc Tin Cậy Cho Hệ Thống Ống Trung Bình
Cấu Tạo & Vật Liệu Chất Lượng Cao
Bộ phận Vật liệu cấu tạo
Thân và nắp van Gang dẻo EN-GJS-500-7 (GGG50)
Lưới lọc Inox không gỉ AISI 304 (Stainless Steel)
Gioăng làm kín EPDM / NBR (chống hóa chất & chịu nhiệt)
Nút xả (Drain Plug) Đồng thau (Brass MS58)
Sơn phủ Epoxy tĩnh điện ≥ 250 μm (trong và ngoài)
Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết – ARV AYS300-0065 DN65
Thông số Giá trị
Model AYS300-0065
Kích thước danh nghĩa (DN) 65 mm
Áp suất làm việc tối đa 16 Bar (PN16)
Áp suất thử nghiệm thân 24 Bar
Áp suất thử nghiệm làm kín 17.6 Bar
Nhiệt độ hoạt động tối đa 80°C
Kết nối Mặt bích theo EN 1092-2 / ISO 7005-2
Khoảng cách mặt bích (L) 290 mm
Đường kính ngoài mặt bích (D) 185 mm
Khoảng cách tâm lỗ bu lông (K) 145 mm
Số lượng & đường kính lỗ (n x Øl) 4 x 19 mm